Chi tiết lịch cắt điện Hà Nội ngày 4/8/2016
STT | Quận | Từ | Đến | Khu vực |
---|---|---|---|---|
1 | Hai Bà Trưng | 06h00 | 13h00 |
TBA khách hàng: 48 Trần Nhân Tông. TBA Nguyễn Bỉnh Khiêm 1: Từ số 17 - 33 Nguyễn B Khiêm., Số 40 - 52 và 59 - 65 Trần Nhân Tông. Viện y học Dân tộc, Trường Tây Sơn, UBND Phường Nguyễn Du. Toàn bộ ngõ 52 Trần Nhân Tông - 54 Trần Nhân Tông. TBA Nguyễn Bỉnh Khiêm 4: Tập thể 33 Nguyễn Bỉnh Khiêm, 65 - 71, 70 - 86 Tuệ Tĩnh và ngõ 210 Bà Triệu. Từ 41 - 63 Tuệ Tĩnh Phường Bùi Thị Xuân. Công an phường Bùi Thị Xuân |
2 | Hai Bà Trưng | 07h00 | 10h00 |
TBA Lê Văn Hưu: Từ số 53 - 81, 74 - 96 phố Lê Văn Hưu |
3 | Hai Bà Trưng | 07h00 | 14h00 |
TBA Thanh Lương 4: Đê Trần Khát Chân bên lẻ từ 25 - 73, toàn bộ ngõ 73 đê Trần Khát Chân, khu tập thể Thương mại ngõ 73. Cấp bên chẵn từ 28 - 56 đê Trần Khát Chân và toàn bộ các ngõ 36, ngõ 46 và ngõ 56 đê Trần Khát Chân. |
4 | Hai Bà Trưng | 07h30 | 09h00 |
TBA khách hàng: Nước Chấm 1 |
5 | Hai Bà Trưng | 08h00 | 10h00 |
TBA khách hàng: Cty Vật tư lương thực 1, Kho Ba Hàng |
6 | Hai Bà Trưng | 09h00 | 10h00 |
TBa khách hàng: May Hà Nội |
7 | Ba Đình | 07h00 | 17h00 |
Ngõ 37 phố Đốc Ngữ Tập thể Bộ Y tế 2 |
8 | Ba Đình | 08h30 | 12h00 |
Từ ngõ 104 - ngõ 118 phố Đào Tấn |
9 | Ba Đình | 14h00 | 16h00 |
Số 2 Đường Bưởi, Đền Voi Phục |
10 | Nam Từ Liêm | 05h00 | 07h00 |
Phường Đại Mỗ, Trung Văn quận Nam Từ Liêm |
11 | Nam Từ Liêm | 07h00 | 17h00 |
Phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm sau UBND Phường |
12 | Nam Từ Liêm | 07h00 | 12h00 |
Phường Đại Mỗ, quận Nam Từ Liêm |
13 | Đông Anh | 04h00 | 12h00 |
Một phần Thị trấn Đông Anh |
14 | Đông Anh | 04h00 | 17h00 |
Một phần xã Tiên Dương |
15 | Sóc Sơn | 04h00 | 16h00 |
Một phần xã Đức Hòa |
16 | Sóc Sơn | 04h00 | 14h00 |
Trạm biến áp Trung tâm Quản lý bay |
17 | Sóc Sơn | 07h30 | 08h00 |
Thôn Đô Lương xã Bắc Sơn |
18 | Sóc Sơn | 08h00 | 10h00 |
Một phần thôn Đạo Thượng xã Tân Hưng |
19 | Sóc Sơn | 08h00 | 11h00 |
Một phần thôn Cốc Lương xã Tân Hưng |
20 | Tây Hồ | 06h30 | 07h30 |
Từ 20 - 28, 23 - 69 Xuân La. Ngõ 23 Xuân La. |
21 | Tây Hồ | 07h00 | 08h30 |
Hẻm 38 Xuân La. Ngõ 38 Xuân La. |
22 | Tây Hồ | 08h00 | 11h00 |
Ngõ 1 Âu Cơ, ngách 1/54 + 1/62/7 + 1/62 Âu Cơ |
23 | Tây Hồ | 13h30 | 14h30 |
Từ 20 - 28, 23 - 69 Xuân La. ngõ 23 Xuân La. |
24 | Thanh Xuân | 07h30 | 16h30 |
Trạm Bộ Công nghiệp nhẹ:Cấp Công Ty Xây Lắp Bộ Nhẹ. |
25 | Thanh Xuân | 07h30 | 16h30 |
Trạm Phố Hạ đình: Từ số nhà 94 Hạ Đình cho đến ngõ 238 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, tổ 13C cụm 3 ngõ 138 và ngõ 190 Hạ Đình, ngõ 138 Hạ Đình, ngõ 158 Hạ Đình. |
26 | Thanh Xuân | 08h00 | 10h00 |
Trạm CP 90: Cấp Xí nghiệp sửa chữa thiết bị truyền thanh. |
27 | Thanh Xuân | 08h30 | 11h30 |
Trạm In Thống Nhất: Cấp Công Ty In Thống Nhất |
28 | Thanh Xuân | 10h00 | 12h00 |
Trạm Cơ khí ô tô: Cấp Trường Cao đẳng Giao thông vận tải |
29 | Cầu Giấy | 06h00 | 14h00 |
Trường An Ninh 3 |
30 | Long Biên | 06h00 | 13h00 |
Chiếu sáng cầu Thanh Trì TS 24 |
31 | Hà Đông | 04h00 | 16h00 |
Khu thấp tầng TT18A, TT18B, TT18C, TT18D, TT16 Đô thị Văn Quán |
32 | Hà Đông | 13h30 | 16h30 |
Khu Hà Trì 5, phố Lý Thường Kiệt, Trần Đăng Ninh, mặt phố Quang Trung từ 10 - 168 và 277 - 415, khu Di dân 4, phố Bế Văn Đàn |
33 | Hà Đông | 08h30 | 11h30 |
Khu Cầu Đơ 2, khu Bãi Sậy, thôn Văn La, ngõ 1, 3, 5, 7, 9, 11 phố Nguyễn Thái Học, phố Trần Nhật Duật |
34 | Sơn Tây | 06h00 | 15h00 |
Xã Kim Sơn bao gồm: Tập thể Hậu Cần, tập thể Kho 312, tập thể Thông Tin, thôn Kim Đái, thôn Phú Sơn, thôn Ngải Sơn. Phường Xuân Khanh gồm: tổ 3, 4, 5, xóm Bướm |
35 | Thường Tín | 00h00 | 05h00 |
Cụm công nghiệp làng nghề Ninh Sở; khu tập thể số 10 Thăng Long; Công ty Hiếu Linh, Cty Hòa Anh, Cty Phú Bách Việt, Mitsiu Thăng Long; Xí Nghiệp 204; Thôn Sở Hạ, thôn Bằng Sở, thôn Đại Lộ, thôn Xâm Dương, thôn Ninh Xá xã Ninh Sở |
36 | Thường Tín | 06h45 | 12h05 |
Thôn Đông Cứu xã Dũng Tiến. |
37 | Thường Tín | 07h45 | 11h05 |
Thôn Quất Lâm xã Quất Động |
38 | Thường Tín | 07h50 | 10h05 |
Xóm Đình thôn Đông Duyên xã Tô Hiệu. |
39 | Thường Tín | 10h05 | 12h05 |
Xóm Chùa thôn Đông Duyên xã Tô Hiệu. |
40 | Mỹ Đức | 06h30 | 14h30 |
Một phần xã Đồng Tâm (TBA Đồng Tâm 3) |
41 | Quốc Oai | 04h30 | 11h30 |
Thị trấn Quốc Oai, xã Ngọc Mỹ |
42 | Ứng Hòa | 06h00 | 11h30 |
Thôn Đông Đình, thôn Kim Bồng xã Kim Đường |
43 | Bắc Từ Liêm | 04h30 | 13h00 |
Một phần phường: Minh Khai (Tổ dân phố Phúc lý, Nguyên Xá) |